



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA MJINI GEITA

Mtaa wa Bomani, S.L.P 477, Geita. TANZANIA. Simu: 0282520296,
Nukushi 0282520159, Barua Pepe: info@geuwasa.go.tz, md@geuwasa.go.tz
Tovuti: www.geuwasa.go.tz



FOMU T1: MAOMBI YA MAUNGANISHO MAPYA YA MAJI

SEHEMU YA 1: TAARIFA ZA MTEJA

Jina:			
Anuani ya Makazi:			
Namba ya Simu 1			
Namba ya Simu 2			
Uthibitisho: Naomba huduma ya maji kama ilivyoainisha kwenye fomu hii na pia kulingana na Sheria ya Maji safi na Usafi wa Mazingira ya mwaka 2019. Nathibitisha kwamba mimi kama mteja wa huduma ya maji nitafata Sheria hiyo pamoja na kanuni zake.			
Aina ya maombi (tafadhali weka alama ya vema) ☐ Kuomba huduma ya maji (Mpya) ☐ Kusitisha huduma ya maji ☐ Kubadilisha huduma ya maji ☐ Matengenezo			
Kata:	Mtaa/kijiji:	Karibu na:	
MUHIMU: Shughuli ya kuunganishiwa huduma ya maji itafanywa na Mamlaka au mMkandarasi aliyeidhinishwa na Mamlaka. Gharama za kuunganisha huduma za maji zitalipwa na mteja. Kazi ya kuunganisha huduma ya maji itafanyika baada ya mteja kulipa gharama zake kama ilivyoainishwa kwenye hati ya madaai. Shughuli ya kuunganisha maji itakamilika ndani ya siku 7 za kazi kuanzia siku ya malipo. Mita ya maji ni dhamana ya mteja hivyo endapo ikiibiwa au kuharibiwa; mteja atawajibika kulipa kama ilivyoainisha kwenye Mkataba wa huduma kwa mteja.			
Makisio ya idadi ya watumia maji kwenye nyumba husika:			
Aina ya choo kilichopo (weka alama): ☐ Choo cha shimo ☐ Choo cha maji ☐ Choo mtandao			
Aina ya matumizi: Nyumbani Biashara Taasisi Kiwanda			
..... Jina la mwombaji		 Saini	
..... Tarehe		 Afisa huduma kwa wateja	
		 saini	

SEHEMU YA 2: KWA MATUMIZI YA OFISI TU

..... jina	 Saini	 Tarehe
	Meneja Biashara	
..... jina	 Saini	 Tarehe
	Meneja ufundi	